Lô đất 162m² ngang 6x27m bị dự phóng cần bán trang trải cuộc sống

mô tả

• Loại đất: Đất nông nghiệp

  • Diện tích: 162m² (ngang 6m x dài 27m)

  • Giá: 1 tỷ (tương đương 6,17 triệu/m²)

  • Mặt tiền: Hẻm xe hơi, thông tứ hướng

  • Pháp lý: Giấy tay, chủ ký vi bằng

  • Không có thổ cư

-Vị trí: Không tên, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh
-Giá đang thấp hơn khoảng giá phổ biến tại khu vực.
-Thích hợp mua để dành làm nhà vườn hoặc đầu tư lâu dài.

-Nhà được chia lô, đất bị dự phóng nên cần bán để trang trải cuộc sống. Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ:

SĐT liên hệ: 0902094567

liên hệ
Người đăng : 18833 - Liên hệ chính chủ
Điện thoại: 0222278945
Email : lienhetoi8@gmail.com
Lượt xem : 764
Ngày đăng : 18/09/2025
In tin Lưu lại Sửa tin
Xóa tin Up tin
Tiêu đề Tỉnh /T.Phố Giá Lượt xem Ngày
️VIỆT YÊN RIVERSIDE – 3 ĐẶC QUYỀN SỞ HỮU LIỀN KỀ KHAN HIẾM ...

Bắc Giang

50

12/05/2026

BÁN NHÀ TRUNG TÂM TP VINH – NGÕ 68 NGUYỄN SỸ SÁCH

Nghệ An

59

12/05/2026

SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP MỄ TRÌ – NAM TỪ LIÊM – HÀ NỘI

Hà Nội

169

09/05/2026

Thu Mua Đồ Cũ Thanh Lý Nhanh Giá Cao

Hà Nội

174

09/05/2026

► CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 4 TẦNG 1 TUM – NGAY VINCOM VƯỜN NHẬT, ...

Hà Nội

181

08/05/2026

► Mình không bán một lô đất trống, mình bán một không gian ...

Thanh Hóa

205

07/05/2026

► NHÀ MT NGUYỄN ĐỨC THIỆU – Ở NGAY, GIÁ TỐT

Đà Nẵng

201

07/05/2026

BÁN ĐẤT SỔ HỒNG CHÍNH CHỦ – TRUNG TÂM XUÂN AN

Hà Tĩnh

198

07/05/2026

► CĂN HỘ 2PN 2WC – 80m² – VIEW NỘI KHU ĐẸP

Bình Dương

236

06/05/2026

► BÁN ĐẤT SỔ HỒNG CHÍNH CHỦ – GIÁ TỐT

Đồng Nai

232

05/05/2026